



HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'

Simu Na. 027-2530022
Baruapepe:ded@hanangdc.go.tz

Tovuti:www.hanangdc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji
Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya
Hanang',
2 Barabara ya Amani,
S.L.P. 2,
27382 Ganana – Hanang',
MANYARA.

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

08/05/2023

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hanang' anawatangazia wananchi wote kuwa kutakuwa na mnada wa hadhara wa kuuza magari, mitambo na pikipiki chakavu za Halmashauri ya wilaya ya Hanang'.

Orodha ya mali chakavu na mahali zilipo zimeorodheshwa katika jedwali hili:

Na	Namba Ya Usajili	Aina ya Mali	Hali ya Gari	Eneo Lilipo-ofisi
1	TZP 4925 Honda xl	Pikipiki	Haitembe	Halmashauri
2	TZP 4856 Honda xl	Pikipiki	Haitembe	Halmashauri
3	STH 9171 Yosung Suzuki	Pikipiki	Haitembe	Halmashauri
4	TZR 8667	Pikipiki	Haitembe	Halmashauri
5	T550 ART Honda 250R	Pikipiki	Haitembe	Halmashauri
6	STJ 7394 Honda	Pikipiki	Haitembe	Halmashauri
7	STJ 163 Nissan Patrol	Gari	Halitembei	Idara ya maji
8	Catapilar D8H	Mtambo	Hautembe	CMC
9	CABIN	Trailer	Haitembe	Idara ya maji
10	Combine Harvester	Mtambo	Hautembe	Kilimo
11	STK 8580 Ford Ranger D/Cabin	Gari	Halitembei	Kilimo
12	Catapilar D4D	mtambo	Hautembe	Kilimo

MASHARTI YA MNADA:

1. Mnunuzi atakayefika bei ya juu kuliko wote ndiye atakayekuwa mnunuzi halali katika mnada huo na atatakiwa kulipa asilimia ishirini na tano (25%) ya bei aliyofikia baada ya nyundo ya mwisho kuangushwa na atamalizia salio la asilimia sabini na tano (75%) ndani ya siku 14 baada ya mnada. Mnunuzi atakayeshindwa kulipa 75% ndani ya siku 14 ushindi wake utafutwa na hatarudishiwa kiasi alichotanguliza kulipa na mali hiyo itauzwa tena.

2. Ukaguzi wa mali tajwa hapo juu utafanyika siku mbili kabla ya siku ya mnada kuanzia saa 4:00 asubuhi hadi 9:00 Alasiri.
3. Mali tajwa hapo juu zitauzwa jinsi zilivyo kama zinavyoonekana na mahali zilipo.
4. Mnunuzi atakayenunua chombo cha moto atawajibika kulipa kodi zitakazotakiwa na mamlaka ya mapato Tanzania (TRA).
5. Mnada utafanyika eneo la ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya, ofisi ya idara ya maji na ofisi za kilimo na CMC, Siku ya Jumamosi tarehe 27/05/2023 kuanzia saa 4:00 asubuh.
6. Gharama zote za kuhamisha na kusafirisha gari/mtambo/pikipiki/kifaa chochote zitakuwa kwa Mnunuzi


Ibrahim E. Mbogo

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA MTENDAJI
HANANG'**
**MKURUGENZI MTENDAJI
HAIM MASHAURI YA WILAYA YA
HANANG**

Kwa mawasiliano zaidi fika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya wilaya ya Hanang' au Wasiliana kwa S.L.P 2 Katesh – Hanang'.