

OFISI YA RAIS.
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA - HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'



**SHULE YA SEKONDARI
BASSODESH
S.L.P. 243, KATESH,
HANANG'MANYARA.
01/12/2022**

MKUU WA SHULE
SIMU NA. 0625667389
E-mail: bassodeshsecondary@gmail.com

UNAPOJIBU TAFADHALI TAJA:-

KUMB NA. BSDS/S.2485/J.INSTRUCTION/1/2021.

MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI:.....

S.L.P.

**YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE YA SEKONDARI YA BASSODESH
HALMASHAURI YA WILAYA HANANG MKOA WA MANYARA MWAKA 2023.**

1.0 UTANGULIZI.

Ninayofuraha kubwa kwa niaba ya uongozi wa shule na wanajumuiya wote wa Bassodesh Sekondari kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha kwanza katika shule hii kwa mwaka wa masomo 2023. **KARIBU SANA!!!!**

Shule ya Sekondari Bassodesh ipo umbali wa kilometa (65KM) kutoka makao makuu ya wilaya Magharibi mwa Mji wa Katesh, usafiri wa mabasi kutoka mjini Katesh unapatikana katika kituo cha mabasi cha Katesh nauli ni shilingi ELFU SABA (7000/=) tu.

Muhula wa kwanza wa masomo unatarajia kuanza Tarehe 9/01/2023 hivyo mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 9/01/2023 ambapo mwisho wa kuripoti ni Tarehe. 20/01/2023.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.

SARE ZA SHULE.

WASICHANA.

- Sketi mbili (2) kitambaa cha rangi ya *Nyekundu damu mzee* (red) kitambaa kizito daraja la kwanza sketi ya heshima ndefu hadi kwenyeugoko. Mshono wa "Rinda Box" mbele na nyuma, "Belt" ni **INCHI MBILI (02)** na pindo la chini liwe la nchi 1^{1/2}.
- Shati mbili nyeupe za mikono mifupi.
- Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi na Soksi ndefu nyeupe jozi mbili.
- Sweta rangi sawa na sketi yenye " V " shingoni .

Iwapo mwanao ni Mwislamu na hatapenda kuvaa sketi awapo shuleni basi sare ya shule itakuwa ni:-

- Suruali mbili (2) zisizobana rangi *iliyoelekezwa hapo juu.*
- "Short" kanzu mbili (2) nyeupe zenye urefu wa kutosha kutoka mabegani na kuishia gotini pana isiyo na mipasuo pembeni. Iwe mshono wa solo ili isimbane na kuruhusu kufanya shughuli zake awapo shuleni.
- Hijabu (kijuba) mbili (2) "vitambaa vya kufunika kichwa na mabega vyeupe visivyo na marenbo yoyote"

WAVULANA.

- Suruali mbili (2) kitambaa rangi ya *Nyekundu damu ya mzee*(red) kitambaa kizito daraja la kwanza, zenye marinda mawili na mifuko mitatu tu, usiwe na zipu upana chini miguuni uwe kati ya **INCHI 17- INCHI 19,**
- Mkanda wa ngozi rangi nyeusi usio na mapambo wala chuma (barcal) kubwa au picha,
- Mashati meupe mawili yenye mikono mifupi.
- Sweta rangi sawa na suruali yenye " V " shingoni.
- Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba vyenye visigino vifupi na Soksi ndefu rangi nyeusi jozi mbili.

NB: zingatia kitambaa kilichobandikwa kwenye fomu hii.

SARE ZA MICHEZO

- Kwa wavulana ni bukta blue/Nyeusi na T-Shirt ya Njano ya Kimichezo. Kwa wasichana ni Tracksuit ya rangi nyeusi na T-Shirt ya Njano. Viatu ni Raba za Kimichezo kwa wavulana na wasichana.

NB: Nguo za shule haziruhusiwi wakati wa michezo hivyo ni muhimu kuwa na sare za michezo kwa kila mwanafunzi.

VIFAA VYA USAFI.

- Ndoo ndogo ya lita kumi (10) kwa ajili ya kubebea maji kwa kila mwanafunzi.

VIFAA VYA MASOMO.

- Daftari za kuandikia (Counterbook – Q3) idadi yake ni kumi (10).
- Rula ndefu(SM- 30), Kalamu za wino na za risasi kwaajili ya kuandikia pamoja na Mkebe / Kompasi moja (01).
- Kamusi ya kiingereza na kiswahili

CHAKULA :

Fomu ya mahitaji ya chakula imeambatishwa kwenye fomu hii.

Sheria za shule zipo shuleni hivyo mwanafunzi atapatiwa pindi atakaporiti shuleni akiwa na mzazi/mlezi wake.

MAHITAJI MENGINE MUHIMU:

- Mwanafunzi aje na **NAKALA YA CHETI CHAKE CHA KUZALIWA.**
- Mwanafunzi awe na rimu yake moja kwa ajili ya kufanya mitiani ya mara kwa mara itakayokuwa inafanyika shuleni

TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI

: MWANAFUNZI:

Mimi nimesoma kwa makini maagizo ya kujiunga na shule ya sekondari ya Bassodesh, pia nimesoma na kuelewa vema maelekezo ya shule. Kwa heshima na taadhima na unyenyekevu mkubwa ninakubali/sikubali nafasi hiyo pamoja na masharti na sheria za shule kwa sababu zifuatazo: - (Iwapo unakubali nafasi hii toa sababu vivyo hivyo kama unakataa nafasi hii toa sababu).

.....

.....

Tarehe:

Saini:

: MZAZI/MLEZI.

Mimi..... Mzazi/Mlezi wa ambaye amechaguliwa kujiunga na shule ya Sekondari ya Basodesh, nimesoma kwa makini maagizo ya shule na sheria zake na kuzielewa vema. Ninakubali/ninakataa nafasi hiyo, ninaahidi/siahidi kumtimizia mtoto wangu mahitaji na maagizo yote ya kujiunga na shule kwa muda uliopangwa.

Aidha naahidi/siahidi kushirikiana daima na uongozi wa shule katika kumkuza, kumlea mtoto huyu kwa manufaa yake binafsi, wazazi, jamii na Taifa kwa ujumla. Kama unakataa eleza sababu:-

.....

.....

i. JINA LA MZAZI/MLEZI WA KIUME.....
ANUANI..... SAINI.:..... TAREHE:

SIMU NA:

ii. JINA LA MZAZI/MLEZI WA KIKE:

ANWANI:SAINI:.....TAREHE:

SIMU NA:.....

ANGALIZO:

Tafadhali soma kwa makini sana maelekezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu. Tumia nafasi hii muhimu naadhimu ambayo Taifa limekupa.Ufikapo shuleni jitahidi sana kusoma kwa bidiii ili ujiokoe wewe binafsi,familia, jamii pamoja naTaifa kwa ujumla. Napenda kukumbusha tena umechaguliwa kujaza nafasi ambayo watanzania wengi wanahitaji sana, itumie nafasi hii yaupendeleo kwa makini sa

PRESIDENT'S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATIVE AND LOCAL GOVERNMENT – HANANG DISTRICT COUNCIL.

BASSODESH SECONDARY
P.O.BOX 243, KATESH
HANANG'-MANYARA
TEL:+255 625667389
DATE...:.....

REF.NO. BSDS/S.2485/ADM/2023/01.

TO ;
THE MEDICAL OFFICER,
(GOVERNMENT HOSPITAL).

RE : REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION TO:

MR. / MISS FORM ONE STUDENT – 2023.

Please examine the above named student as to his/her physical and mental fitness for full time schooling course. The examination should include the following categories (i - xxi).

Each category of which will render the applicant ineligible in case of a defect. Pregnancy (v) will also render a girl candidate ineligible to the course.

- i. SKIN.....
- ii. EYES.....
- iii. EARS
- iv. TEETH.....
- v. B/S TEST(CHRONIC).....
- vi. PRESSURE.....
- vii. ABDOMEN.....
- viii. CHEST.....
- ix. STOMACH.....
- x. URINE.....
- xi. HB.HAEMOGLOBIN.....
- xii. TB TEST.....
- xiii. VDRL.....
- xiv. HIV TEST.....
- xv. PREGNANCY.....
- xvi. STOOL.....
- xvii. ULCERS.....
- xviii. DIABETIC
- xix. ASTHMATIC
- xx. DISABILITIES (If any).....
- xxi. ALLERGIES (If any).....

ADDITIONAL INFORMATION;

E.g. Any physical effects impairment or infections, chronic of family disease etc.
The student is in good health free from infection diseases and is fit to proceed with studies.
The student will be attending treatment for.....

.....
JAMES J. MUSHI
THE HEADMASTER.

.....
NAME, SIGNATURE & OFFICIAL STAMP
MEDICAL OFFICER INCHARGE